| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | IAPC - 380 - 2.3 - PLC |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | negotiable |
| Payment Terms: | l/c, t/t |
| Supply Ability: | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| ขนาดตัวเครื่อง | 1300x750x1950mm |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| วิธีการหนีบ | แรงดันไฮดรอลิก และแรงดันลมแน่น |
| กำลังไฟ | 2.3KW |
| วิธีการควบคุม | PLC |
| แรงดันไฮดรอลิก | 30MPa |
| แรงดันลม | 0.5-1.0MPa |
| พื้นที่ | 1300x750mm |