| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | YZ28G0200T |
| MOQ: | 1 set |
| ราคา: | negotiable |
| Payment Terms: | L/C,D/A,D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน, |
| Supply Ability: | 100 Set/Sets per Month |
| คุณสมบัติ | มูลค่า |
|---|---|
| ฐานข้อมูลของกระบวนการตัดเลเซอร์ | ฐานข้อมูลของกระบวนการตัดเลเซอร์ |
| ระบบกําเนิดเลเซอร์ | MAX 3000W |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องตัดเลเซอร์แบบม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| โวลเตชั่น | 380V/220V ไม่จําเป็น |
| ขนาด ((L*W*H) | 2200*2400*4200 มิลลิเมตร |
| ความเร็วสูงสุดในการตั้งตําแหน่ง | 100m/นาที |
| พลังงานของมอเตอร์ (kW) | 30kw |