| Brand Name: | Star Power |
| Model Number: | 3015 |
| MOQ: | 1 ชุด |
| ราคา: | USD 5000~6000 |
| Payment Terms: | l/c, t/t, d/p |
| Supply Ability: | 50,000 ชิ้น/ปี |
| ขนาดตัวเครื่อง | 1400x1100x2000 |
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| กำลังไฟ | 400W |
| วิธีการหนีบ | pnuema-lock |
| วิธีการควบคุม | ระบบ Starart CNC |
| แรงดันลม | 0.2-1.0Mpa |
| พื้นที่ | 1400x1100mm |
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
บริษัทของเราดำเนินงานมาหลายปี มีประสบการณ์การผลิตมากมาย บริการแบบครบวงจรเพื่อให้คุณไม่ต้องกังวลหลังการขาย รอคอยการโทรของคุณ บริษัทของเราจะให้บริการคุณอย่างเต็มที่
Foshan Star Power Technology Co., LTD. มีประสบการณ์หลายปีและทีมงานด้านเทคนิคระดับมืออาชีพในด้านอุปกรณ์เชื่อม และมุ่งมั่นที่จะให้บริการลูกค้าด้วยผลิตภัณฑ์และบริการที่มีคุณภาพ เครื่องเชื่อมมุมของเราผ่านการตรวจสอบคุณภาพอย่างเข้มงวดและการตรวจสอบตลาด และมีชื่อเสียงที่ดีและความพึงพอใจของลูกค้า และบริษัทของเรามีสายการผลิตอ่างล้างจานที่สมบูรณ์และเครื่องจักร เลือกเครื่องเชื่อมมุมของบริษัทของเรา คือการเลือกโซลูชันการเชื่อมที่มีประสิทธิภาพ เสถียร และเชื่อถือได้ เพื่อช่วยในการพัฒนาธุรกิจของคุณ