| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1-2 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A, L/C, D/P, T/T, Western Union |
| สามารถในการผลิต | 1 ชุด |
| ชื่อแบรนด์ | STAR POWER |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |