| วัสดุ | ขี้ผึ้ง |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | Solid Polishing Wax |
| น้ำหนัก | แสงสว่าง |
| การรับประกัน | 1 ปี |
| เงื่อนไข | ใหม่ |
| การทำงาน | น้ำยาขัดขอบ คอนเนอร์ และรอยสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ250มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ280มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 5.5kw×1, 3kw×1 |
| ความเร็วของชิ้นงาน | ล้อขัด: 2860 รอบ/นาที (ปรับได้) |
| การทำงาน | น้ำยาขัดขอบสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×250mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ200mm×60mm (Dia.×Thickness) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 4kw×1 |
| ความเร็วของชิ้นงาน | ล้อขัด: 2900r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | น้ำยาขัดด้านในสำหรับกระทะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ4000mm×(50-250)mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ220มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ชิ้นงาน: 0.75kw×1 |
| ความเร็ว | ชิ้นงาน: 28-140r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | ยาขัดด้านนอกสำหรับกระทะและฝาครอบ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ฝากระทะ≤φ400mm×50mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ430mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| กำลังมอเตอร์ | กำลังไฟทั้งหมด: 11KW×2 |
| ความเร็ว | ความเร็วในการขัด: 2160r/min |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| แอปพลิเคชัน | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ความจุ | ความจุสูง |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เข็มขัดแผ่นใยขัด |
| ขนาด | กำหนดเอง |
| โครงสร้าง | แนวนอน |
| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก (ด้าน) |
|---|---|
| สถานี | 4 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ120mm×120mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ400มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| กำลังมอเตอร์ | มอเตอร์ล้อขัด: 7.5kw×1 |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |