| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,L/C,D/P,T/T,Western Union, |
| สามารถในการผลิต | 50,000 ชิ้น/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| รายละเอียดการบรรจุ | กล่องไม้ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 5-8 วันทําการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | D/A,L/C,D/P,T/T,Western Union, |
| สามารถในการผลิต | 50,000 ชิ้น/ปี |
| สถานที่กำเนิด | จีน |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องครัว |
| ความเร็วในการผลิต | ปรับได้ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ระบบควบคุม | PLC |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |