| จังหวะสไลด์ (มม.) | 1500 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 30 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องอัดไฮดรอลิกแบบสองคานสี่เสา |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| พิกัดแรงดันใช้งานของระบบไฮดรอลิค | 20MPa |
|---|---|
| กำลังกระบอกสูบหลัก | 1500KN |
| แรงกลับ | 90kN |
| แรงเบาะ | 500kn |
| กระบอกเบาะ Max.pressure | 20MPa |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| System | PLC |
|---|---|
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Dimension(L*W*H) | 2200*2400*4200mm |
| Weight (T) | 3.5 T |
| Motor Power (kw) | 3 kw |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 1100-1 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 4,500 กิโลนิวตัน-1 |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| โวลเตชั่น | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องครัว |
| ขนาด | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| ระบบควบคุม | PLC |