| การทำงาน | การขัดหยาบ ละเอียด และการขัดเงาของมุมพื้นผิวด้านนอกของเครื่องใช้โลหะทรงกลมต่างๆ |
|---|---|
| ส่วนขัด | ด้านนอก ด้านล่างหรือขอบของชิ้นงาน |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×260mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ450mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| ความเร็ว | ความเร็วชิ้นงาน: 60-140r/min |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุหีบห่อ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30-50 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุหีบห่อ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30-50 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| ข้อมูลจำเพาะ | ตามอ่างล้างมือ |
|---|---|
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุหีบห่อ |
| เวลาการส่งมอบ | 30-50 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องครัว |
| ความเร็วในการผลิต | ปรับได้ |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V |
| ระบบควบคุม | PLC |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องครัว |
| ขนาด | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| ระบบควบคุม | PLC |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรอบโลหะพร้อมฟิล์ม |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, l/c |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด/ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| การทำงาน | หม้อขัดภายใน |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ400mm×300mm (Dia.×H) |
| ความเร็วล้อขัด | 2900r/นาที |
| สูงสุด ขนาดของล้อขัด | 200 มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง), 160 มม. (ความหนา) |
| จำนวนสถานีขัด | 2-16 (ตามความต้องการของลูกค้า) |