| การทำงาน | การขัดภายนอกของวงรี สามเหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า และเครื่องโลหะอื่นๆ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Size of Workpiece ขนาดชิ้นงาน | สี่เหลี่ยมผืนผ้า: 400mm×400mm×120mm (L×W×H) |
| ความเร็วของล้อขัด | ล้อขัด: 2160 รอบ/นาที (ปรับได้) |
| ขนาดของล้อขัด | เส้นผ่านศูนย์กลาง: 460 มม. หนา: 150 มม |
| ทางแว็กซ์ | ขี้ผึ้งแข็ง / ขี้ผึ้งน้ำ (ไม่จำเป็น) |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| Voltage | 380V/220V Optional |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องครัว |
| ขนาด | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| ระบบควบคุม | PLC |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ400mm×350mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ430mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| กำลังมอเตอร์ | กำลังไฟทั้งหมด: 11KW×2 |
| ความเร็ว | ความเร็วในการขัด: 2160r/min |
| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก (ด้านล่าง ด้านข้าง และขอบ) |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ400mm×300mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ460มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| กำลังมอเตอร์ | มอเตอร์ล้อขัด: 11kw × 1, 7.5kw × 1, 5kw × 1 |
| ความเร็ว | ความเร็วในการขัด: 2160r/min |
| การทำงาน | ยาขัดด้านนอกกระทะ (ก้น) |
|---|---|
| สถานี | 4 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ120mm×120mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ400มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| กำลังมอเตอร์ | มอเตอร์ล้อขัด: 7.5kw×1 |
| การทำงาน | ขัดด้านในหรือด้านนอกสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(100~350)มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ชิ้นงาน: 4kw×1 |
| ความเร็วของชิ้นงาน | 800r / นาที (ปรับได้) |
| การจับชิ้นงาน | การดูดซับสุญญากาศ |
| การทำงาน | คอมโพสิต metel pot ความดันด้านล่างการเหนี่ยวนำความร้อนเชื่อม |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | (100-300)มม.*350มม |
| ความหนาของอลูมิเนียม | 0.4-12mm |
| พลัง | 100กิโลวัตต์, 300กิโลเฮิร์ตซ์, 380โวลต์/440โวลต์ |
| มิติ | 2800mm*2370ymm*2000mm |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |