| Safety | High |
|---|---|
| Productivity | High |
| Equipment Configuration | Advanced |
| Product Name | Cookware Production Line |
| Production Capacity | High |
| ชื่อสินค้า | สายการผลิตเครื่องครัวสแตนเลส |
|---|---|
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C,D/พี,ที/ที |
| สามารถในการผลิต | 10 ตั้ง / ชุดต่อเดือน |
| ชื่อแบรนด์ | Star Power |
| หมายเลขรุ่น | YZ28G0200T |
| พิกัดแรงดันใช้งานของระบบไฮดรอลิค | 20MPa |
|---|---|
| กำลังกระบอกสูบหลัก | 1500KN |
| แรงกลับ | 90kN |
| แรงเบาะ | 500kn |
| กระบอกเบาะ Max.pressure | 20MPa |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 1100-1 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 4,500 กิโลนิวตัน-1 |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| โวลเตชั่น | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| พิกัดแรงดันใช้งานของระบบไฮดรอลิค | 20MPa |
|---|---|
| กำลังกระบอกสูบหลัก | 1500KN |
| แรงกลับ | 90kN |
| แรงเบาะ | 500kn |
| กระบอกเบาะ Max.pressure | 20MPa |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| โวลเตชั่น | ตัวเลือก 380V / 220V |
| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องตัดไฟเบอร์เลเซอร์ชนิดม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| โวลเตชั่น | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 1500 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 30 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องอัดไฮดรอลิกแบบสองคานสี่เสา |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| โวลเตชั่น | ตัวเลือก 380V / 220V |