| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| ความเร็วในการผลิต | ปรับได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดสินค้า | ปรับแต่งได้ |
| หมายเลขรุ่น | SK - 001, SK - 002 ฯลฯ (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทอ่างล้างจาน | คู่ - ชามเดี่ยว - ชาม |
| ความเร็วในการผลิต | ปรับได้ |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| ขนาดสินค้า | ปรับแต่งได้ |
| หมายเลขรุ่น | SK - 001, SK - 002 ฯลฯ (ปรับแต่งได้) |
| ประเภทอ่างล้างจาน | คู่ - ชามเดี่ยว - ชาม |
| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ | ฐานข้อมูลกระบวนการตัดด้วยเลเซอร์ |
|---|---|
| ระบบเครื่องกำเนิดแสงเลเซอร์ | สูงสุด 3000W |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| Database of laser cutting processes | Database of laser cutting processes |
|---|---|
| Laser generater system | MAX 3000W |
| Machine Type | Roll type fiber laser cutting machine |
| System | Servo |
| Voltage | 380V/220V Optional |
| การใช้พลังงาน | ต่ำ |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| แอปพลิเคชัน | การผลิตเครื่องครัว |
| ขนาด | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
| ระบบควบคุม | PLC |
| การทำงาน | ตอกหมุดที่จับของเครื่องใช้บนโต๊ะอาหารและเครื่องครัว |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | เส้นผ่านศูนย์กลาง: φ140~φ400mm |
| ตำแหน่งหมุดย้ำ | คู่มือ |
| ขนาดของรีเวท | เส้นผ่านศูนย์กลาง: φ4mm~φ8mm |
| กำลังเครื่อง | กำลังไฟทั้งหมด: ประมาณ 4KW |
| การทำงาน | ตอกหมุดที่จับของเครื่องใช้บนโต๊ะอาหารและเครื่องครัว |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | เส้นผ่านศูนย์กลาง: φ140~φ400mm |
| แรงตามแนวแกนปกติ | 12T |
| จังหวะกระบอกสูบหลัก | 100/150มม |
| ตำแหน่งหมุดย้ำ | อัตโนมัติ |