| ประเภทจม | คู่ - ชามเดี่ยว - ชาม |
|---|---|
| การรับประกัน | 1 ปี |
| การผลิต | สูง |
| การใช้พลังงาน | 20 kW |
| ความปลอดภัย | สูง |
| การทำงาน | วงรี สามเหลี่ยม สี่เหลี่ยมผืนผ้า มะระ และผลิตภัณฑ์โลหะรูปทรงอื่น ๆ ที่ใช้ตัด ขอบ ประดับด้วยลูกปัด แล |
|---|---|
| Max. สูงสุด Size of Workpiece ขนาดชิ้นงาน | ขอบยาวสุด 600mm × H 300mm |
| ระบบควบคุม | ระบบควบคุม NC |
| กำลังเครื่อง | กำลังไฟทั้งหมด: ประมาณ 10 กิโลวัตต์ |
| แหล่งจ่ายไฟ | สามเฟสห้าสาย 380V ± 10% 50Hz (ตามความต้องการของลูกค้า) |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| ขนาดตัว | 1400*1100*2000มม. |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า | 220V |
| พลัง | 400W |
| วิธีการหนีบ | ล็อคนิวเมติกส์ |
| ควบคุมความดันอากาศ | 0.2-1.0Mpa |
| การทำงาน | น้ำยาขัดด้านในสำหรับกระทะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ4000mm×(50-250)mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ220มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ลูกสูบของชิ้นงาน: 0.37kw×1 |
| ความเร็ว | ชิ้นงาน: 28-140r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | Inter sanding สำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| สถานี | ≤ 12 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×260mm (Dia.×H) |
| ขนาดสารกัดกร่อน | ขนาดของล้อขัด≤φ200มม. (Dia.) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 7.5kw/4kw |
| แอปพลิเคชัน | ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| ระบบควบคุม | บมจ |
| ขนาด | 1000x1000x1800mm |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ความดันสูงสุด | 100t |
| ความจุ | ใหญ่ |
|---|---|
| ควบคุม | อัตโนมัติ |
| วัสดุ | เหล็ก |
| ชื่อ | เข็มขัดทราย |
| พลัง | ไฟฟ้า |