| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(140-300)มม.×300มม. (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ430mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| กำลังมอเตอร์ | มอเตอร์ชิ้นงาน:0.37kw×2 |
| การจับชิ้นงาน | การดูดซับสุญญากาศ |
| ขนาด | 12700mm×1730mm×2400mm (L×W×H) |
|---|---|
| อุณหภูมิของของเหลวอัลคาไล (ถังกรด)) | ≤65° (ฟังก์ชั่นอุณหภูมิคงที่แบบปรับได้หรืออัตโนมัติ (รุ่นมาตรฐาน))) |
| อุณหภูมิเครื่องเป่า | ≤120° (ฟังก์ชั่นอุณหภูมิคงที่แบบปรับได้หรืออัตโนมัติ (รุ่นมาตรฐาน))) |
| ปริมาณการใช้น้ำ | 1.5~2.5t/h (ปกติ) |
| กำลังไฟ | ประมาณ 265 กิโลวัตต์ |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุหีบห่อ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30-50 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | บรรจุหีบห่อ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30-50 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| พัดลมแรงเหวี่ยง | เลเซอร์ CC |
|---|---|
| ที่จับรีโมทคอนโทรล | เลเซอร์ CC |
| ประเภทเครื่องจักร | เครื่องตัดเลเซอร์ไฟเบอร์ประเภทม้วน |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V/220V เป็นตัวเลือก |
| รายละเอียดการบรรจุ | การบรรจุสมุทร |
|---|---|
| Delivery Time | 30-50 working days |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| Supply Ability | 30 Set/Sets per Year |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| Packaging Details | Seaworthy Packing |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 30-50 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | l/c, t/t |
| สามารถในการผลิต | 30 ชุด/ชุดต่อปี |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| รายละเอียดการบรรจุ | กรอบโลหะพร้อมฟิล์ม |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ | 1 เดือน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | t/t, l/c |
| สามารถในการผลิต | 100 ชุด/ชุดต่อเดือน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 1500 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 30 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องอัดไฮดรอลิกแบบสองคานสี่เสา |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |