| การทำงาน | น้ำยาขัดเงาภายในและภายนอกสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ600mm×600mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ400มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ชิ้นงาน: 1.5kw×1 |
| ความเร็ว | ชิ้นงาน: 28-140r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | น้ำยาเคลือบเงาด้านนอกสำหรับฝาเตาอบ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ400mm×600mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ460mm (Dia.)×650mm (Dia.×Thickness) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 18.5kw×1 |
| ความเร็ว | ความเร็วในการขัด: 2000r/min |
| การทำงาน | ขัดด้านในหรือด้านนอกสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(160~320)มม.×(50~300)มม. (Dia.×H) |
| ขนาดของสายพานขัด | ≤50m×33mm (L×W) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 4kw×1 |
| ความเร็ว | ความเร็วชิ้นงาน: 70-1450r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก |
|---|---|
| สถานี | ≤ 12 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×260mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ450mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์แรงดันชดเชย : 0.37kw |
| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก (ด้านล่าง ด้านข้าง และขอบ) |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ400mm×300mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ460มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| กำลังมอเตอร์ | มอเตอร์ล้อขัด: 11kw × 1, 7.5kw × 1, 5kw × 1 |
| ความเร็ว | ความเร็วในการขัด: 2160r/min |
| แรงดันไฟฟ้า | 380V ± 10% 50Hz |
|---|---|
| ความสูงในการโหลด | ระยะห่างจากพื้น 850มม. |
| ความเร็วในการลำเลียงสายพานลำเลียง | V=0.5~3.0ม./นาที (ปรับได้ไม่จำกัด) |
| ความสามารถในการรับน้ำหนักของสายพานลำเลียง | ≥50กก./ตรม. |
| ขนาดทางเข้าและทางออกของเครื่องทำความสะอาด | ความกว้าง500มม. ความสูง330มม. (ระยะห่างจากสายพานตาข่ายถึงหัวฉีดประมาณ300มม.) |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| การทำงาน | การตัดขอบ การตัดแต่ง การประดับด้วยลูกปัดและการกดสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ325mm×300mm (Dia.×H) |
| ความหนา | ≤0.8มม |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ชิ้นงาน: 4kw×2 |
| ความเร็ว | ความเร็วชิ้นงาน: 28-140r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | การขัดหยาบ ละเอียด และการขัดเงาของมุมพื้นผิวภายในของเครื่องใช้โลหะทรงกลมต่างๆ |
|---|---|
| ส่วนขัด | สามารถขัดภายนอก ด้านล่าง หรือขอบของชิ้นงานได้ |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×260mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ220มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| ความเร็ว | ชิ้นงาน: 28-140r/min |
| การทำงาน | น้ำยาขัดด้านในสำหรับกระทะ |
|---|---|
| Max. สูงสุด Size of Workpiece ขนาดชิ้นงาน | ≤φ220mm×160mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ200mm (Dia.)×160mm (Dia.×H) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | เซอร์โวมอเตอร์แกน Y: 0.55kw×1 |
| ความเร็ว | ชิ้นงาน: 28-140r/min (ปรับได้) |