| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก |
|---|---|
| สถานี | ≤ 12 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×260mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ450mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์แรงดันชดเชย : 0.37kw |
| การทำงาน | น้ำยาขัดกระทะด้านนอก |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(140-320)มม.×(80-260)มม. (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ430mm×330mm (Dia.×Thickness) |
| กำลังมอเตอร์ | กำลังไฟทั้งหมด: 11KW×3 |
| ความเร็ว | ความเร็วในการขัด: 2160r/min |
| การทำงาน | น้ำยาขัดด้านในสำหรับกระทะ |
|---|---|
| สถานี | ≤ 10 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ320mm×250mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ200มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์แรงดันชดเชย : 0.37kw |
| การทำงาน | ยาขัดด้านนอกสำหรับฝาโลหะ |
|---|---|
| สถานี | ≤ 12 |
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ300mm×100mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ400มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์แรงดันชดเชย : 0.37kw |
| การทำงาน | ยาขัดด้านนอกสำหรับฝาโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | ≤φ400mm×50mm (Dia.×H) |
| ขนาดของล้อขัด | ≤φ430mm × 330mm (Dia.×Thickness) |
| การจับชิ้นงาน | การดูดซับสุญญากาศ |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ชิ้นงาน: 0.75kw×2 |
| การทำงาน | ขัดด้านในหรือด้านนอกสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(160~320)มม.×(50~300)มม. (Dia.×H) |
| ขนาดของสายพานขัด | ≤50m×30mm (L×W) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 4kw×1 |
| ความเร็ว | ความเร็วชิ้นงาน: 70-1450r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | ขัดด้านในหรือด้านนอกสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(160~300)มม.×(80~300)มม. (Dia.×H) |
| ขนาดของสายพานขัด | ≤50m×33mm (L×W) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ล้อขัด: 4kw×1 |
| ความเร็ว | ความเร็วชิ้นงาน: 70-1450r/min (ปรับได้) |
| การทำงาน | ขัดด้านในหรือด้านนอกสำหรับเครื่องโลหะ |
|---|---|
| ขนาดชิ้นงาน | φ(100~350)มม. (เส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| มอเตอร์ (สำหรับ) กำลัง | มอเตอร์ชิ้นงาน: 4kw×2 |
| ความเร็วของชิ้นงาน | 1370r/min (ปรับได้) |
| การจับชิ้นงาน | การดูดซับสุญญากาศ |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |
| จังหวะสไลด์ (มม.) | 400 |
|---|---|
| แรงกลับ (kN) | 2,000 กิโลนิวตัน |
| ประเภทเครื่อง | เครื่องกดไฮดรอลิค |
| ระบบ | เซอร์โว |
| แรงดันไฟฟ้า | ตัวเลือก 380V / 220V |